Fitilar Tebura na LED/Mai ɗaukar nauyi da Fitilar Fitilar Ciki da Wuta Mai Sauƙi

Takaitaccen Bayani:

Misali: Q-01

Fitilar Teburin LED haske ne mai ɗaukuwa kuma mai caji, wanda za'a iya amfani dashi ba kawai don cikin gida (Hotel, Cafes & Dakin Dining), har ma ga waje (Lawn, Garden & Campsite).

Zane-zane na fasaha, kayan bamboo mai dacewa da Eco, da tsayayyen tsarin ƙarfe sun sa ya bambanta da sauran samfuran filastik.Zai iya zama kyauta mai daraja, kuma ana amfani dashi azaman hasken yanayi.

Fitilar Zoben mu kamar waka ce, don soyayya, ga aure da iyali.


Cikakken Bayani

Bidiyo

Tags samfurin

Siffar

Fitilar Ring ɗin fitilun LED mai caji ne mai ɗaukar nauyi, wanda ya dace da hasken cikin gida da waje.
● Musamman ƙira mai ƙima, retro da mai salo

●Eco-friendly kayan halitta bamboo da hemp igiya

●Hanyoyin hasken wuta guda huɗu haske mai dumi / hasken numfashi / haske mai sanyi / haske mai hade

● Haske mai dumi yana watsa yanayi mai jin daɗi, haske mai sanyi yana kawo haske mai yawa

● IPX4 ruwa hujja, dace da waje ayyuka, BBQ, iyali taro, zango, RVs
●Al'amuran Cikin Gida (Hotel, Cafes & Dining room), Waje (Lawn, Lambun & Gidan Gidan Gida)

Ƙayyadaddun bayanai

Baturi Lithium-ion Fitar USB 5V/1A max
Iyawa 3.7V 5200mAh Wutar Wuta 0.2-12W
USB Input 5V/1A Lumen 6-380m
Lokacin Caji · 7h Dimmable Ee
Lokacin Juriya 5200mAh: 3.3 ~ 130H darajar IP IP44
Humidity Aiki (%) ≤95% tashar USB Nau'in-C
Kayan abu ABS + karfe + bamboo Aiki Temp.Don Yin caji 0 ℃-45 ℃
CCT 2200K+ 6500K Yanayin Aiki. Fitarwa-10 ℃-50 ℃
Girman abu 116*195mm Nauyi 550g

Tags samfurin

Lantern mai sarrafa baturi, Hasken Zango, Fitilar Ado, Fitilar tebur, Hasken LED, Wurin shakatawa na waje, Lantern mai ɗaukar hoto, Fitilar tebur, fitilar mai hana ruwa ruwa

1 (1) 1 (2) 1 (3) 1 (4) 1 (5)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana