šaukuwa multifunctional waje LED Rechargeable Camping haske

Takaitaccen Bayani:

Samfura: MQ-FY-YSG-PG-08W

Wannan fitilar da za a iya caji ta sami lambobin yabo na ƙira na Canton.

Yana da babban fitila mai mataimakan fitulu 3.Hasken UVC da lasifikar bluetooth na zaɓi ne.Babban fitilar ta gina a cikin batirin li-ion mai caji, ana iya amfani da shi azaman bankin wuta don cajin kowace na'urar lantarki.Idan babban fitilar 1 tare da mataimakan fitilun 3, jimlar lumen na iya zama har zuwa 860lm.Yana da kyau don haskaka ayyukanku na waje.Mataimakin hasken UVC zai iya kashe kwayoyin cuta a rayuwar yau da kullum.Kare lafiyar iyali kowane lokaci.Lasifikar bluetooth šaukuwa yana taimaka muku jin daɗin kiɗa mai daɗi lokacin da kuke waje.

Ya dace da buƙatun haske na nishaɗi: zangon waje, biki, wurin shakatawa na bayan gida da dai sauransu.


Cikakken Bayani

Bidiyo

Tags samfurin

Siffofin

1. Batir Li-ion mai caji da aka gina a ciki
2. Fitillu masu ɗaukar nauyi akan babban fitila
3. Aikin bankin wutar lantarki
4. Lasifikar Bluetooth mai ɗaukar nauyi
5.Portable UVC haske

Ƙayyadaddun bayanai

Babban fitila

Baturi

Lithium-ion

USB fitarwa

5V/1A

Ƙarfin baturi

3.7V 5200mAH

USB shigar

5V/1A

Wurin wutar lantarki

0.3-8W

Lumen

25lm-560lm

Lokacin caji

· 7H

Lokacin juriya

3.5-75H

IP rating

IP44

Yanayin aiki.

0-45 ℃

Mataimakiyar fitila mai ɗaukar nauyi(tare da maganin sauro)

Baturi

Lithium-ion

Kewayon hasken wutar lantarki

1/0.6/1W

Ƙarfin baturi

3.7V 1800mAH

Panel haske lumen

100/50/90lm

Lokacin caji

8H

Lokacin jurewa hasken panel

6/8/6H

IP rating

IP43

Wurin wutar lantarki ta Spot

1/0.8W

Yanayin aiki.

0-45 ℃

Spot haske lumen

80lm

Wurin maganin sauro

10M2

Spot haske lokacin juriya

6/8H

Fitilar UVC mai ɗaukar nauyi(tare da maganin sauro)

Baturi

Lithium-ion

Kewayon hasken wutar lantarki

0.25/0.6/1/1W

Ƙarfin baturi

3.7V 1800mAH

Panel haske lumen

10/50/100/90lm

Wutar wutar lantarki ta UVC

0.6-1W

Lokacin jurewa hasken panel

16/8/6/6H

IP rating

IP43

Lokacin caji

8H

Yanayin aiki.

0-45 ℃

Yanayin aiki

≤95%

Lasifikar Bluetooth mai ɗaukar nauyi

Baturi

Lithium-ion

Ƙarfin baturi

3.7V 1100mAh

Ƙarfin ƙima

5W

Lokacin caji

4 H

Lokacin juriya (Max.Volume)

3H

Nisan aiki

≤10 m

Yanayin aiki.

-10 ℃ -50 ℃

ruwa (1) ruwa (2) ruwa (3)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana